हि बातमी ईतर भाषेत वाचा
ताज्या घडामोडी

दहिवडी पोलिसांचा सराईत गुन्हेगाराला दणका ; शिंगणापूर मधील युवकास खटाव – माण तालुक्यातुन केले तडीपार

(जावली/ अजिंक्य आढाव) –  दहिवडी पोलिस स्टेशन हद्दीततील स्वप्निल संजय जाधव रा शिंगणापुर ता.माण.जि.सातारा जिल्ह्यातील दहिवडी व इतर पोलिस स्टेशनला चोरी, व जबरी चोरी, शासकीय कर्मचारी यांना त्यांचे कर्तव्य बजावत असताना मारहाण करून शासकीय कामात अडथळा निर्माण करणे तसेच पोलिस समक्ष मारामारी करणे असे गुन्हे दाखल झाले असलेने व त्याचे पासून लोकांचे जिवितास  भय ,धोका निर्माण होवून सार्वजनिक शांतता व कायदा व सुव्यवस्थेस बाधा पोहचविण्याची शक्यता असल्याने त्यांचे विरुद्ध दहिवडी पोलिस स्टेशन कडुन त्यास हद्दपार करणे बाबतचा प्रस्ताव मा. उपविभागीय दंडाधिकारी माण – खटाव यांचेकडे पाठविण्यात आला होता.

नमुद प्रस्तावावरुन मा. उज्वला गाडेकर उपविभागीय दंडाधिकारी माण – खटाव यांनी स्वप्निल जाधव रा. शिंगणापूर ता. माण जि.सातारा यास खटाव व माण तालुक्यातुन ०४ महिन्यांसाठी हद्दपार केले असल्याबाबत आदेश पारीत केला आहे.

सदरची कारवाई मा.समीर शेख पोलिस अधीक्षक सातारा , मा.आंचल दलाल अप्पर पोलीस अधिक्षक सातारा,मा. अश्विनी शेंडगे, उपविभागीय पोलिस अधिकारी दहिवडी विभाग कॅम्प वडुज यांचे मार्गदर्शनाखाली अक्षय सोनवणे सहाय्यक पोलीस निरीक्षक दहिवडी पोलिस स्टेशन यांनी केले आहे.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!