हि बातमी ईतर भाषेत वाचा
राजकीय

राष्ट्रीय समाज पक्षाच्यावतीने दि.१७ रोजी फलटण येथे” माढा विजय निर्धार मेळाव्याचे” आयोजन

(जावली/अजिंक्य आढाव) – लोकसभा निवडणुकीसाठी माढा मतदारसंघातून राष्ट्रीय समाज पक्षाच्यावतीने आमदार महादेवराव जानकर साहेब यांनी उमेदवारी साठी शडडु ठोकला असून दि. १७ रोजी या पार्श्वभूमीवर फलटण येथे अनंत मंगल कार्यालय येथे “माढा विजय निर्धार मेळावा” आयोजित करण्यात आला आहे , असे रासप चे प्रदेश अध्यक्ष महादेव जानकर यांनी सांगितले आहे.

भव्य राॅलीचे आयोजन
शनिवारी फलटण येथे माढा विजय निर्धार मेळाव्याचे आयोजन केले आहे त्या निमित्ताने शिखर शिंगणापूर येथील महादेवाचे दर्शन घेऊन महादेव जानकर यांच्या नेतृत्वाखाली चार चाकी वाहनांची रॅली काढण्यात येणार आहे .

शिखर शिंगणापूर – कोथळे – जावली – सोनवडी बुद्रुक, सोनवडी कोळकी मार्गा मेळाव्याच्या  ठिकाणी पोचणार आहे.

माढा लोकसभा मतदारसंघातून सध्या सर्वच राजकीय पक्षांंची प्रतिष्ठा पणाला लागली आहे.प्रत्येक पक्षाच्या उमेदवार जसं जसं निवडणूक जवळ जवळ येऊ लागली आहे तशी उमेदवारी जाहीर करु लागले आहेत.यातच राजकीय पक्षांची झालेली फटाफुट यामुळे होणारा फायदा हा महायुतीला ..? महाविकास आघाडीला ..? की राष्ट्रीय समाज पक्षाला महायुती व मविआ यांचा उमेदवारीचा खेळ सुरू असताना राष्ट्रीय समाज पक्षाने स्वतंत्र पणे लढण्याचा निर्धार केला आहे. या अगोदर एक वर्षभर कार्यकर्तेनी गावोगावी घोंगडी बैठका घेऊन पक्षाची बांधणी केली आहे. महादेव जानकर यांच्या उमेदवारीमुळे महायुती व मविआच्या उमेदवारांना अडचण निर्माण होणार असल्याचे सांगितले जातं आहे.

या आधी राष्ट्रीय समाज पक्षाचे महादेव जानकर यांनी 2009 मधे राष्ट्रवादी काँग्रेस पार्टीच्या बालेकिल्लात 1 लाख मते घेतली आहेत. त्या मुळे महादेव जानकर यांनी माढा लोकसभा मतदारसंघात उमेदवारी जाहीर केली जाणार आहे , अशी माहिती प्रदेश अध्यक्ष काशीनाथ शेवते यांनी या वेळी दिली.

माढा मतदारसंघाचे उमेदवारी बाबत राजकारण तापलं असताना रामराजे नाईक निंबाळकर यांनी अजित दादा गटातुन श्रीमंत संजीवराजे नाईक निंबाळकर यांना उमेदवारी बाबत आग्रही भूमिका मांडली आहे.यातुनच रामराजे निंबाळकर व रणजितसिंह नाईक निंबाळकर यांच्यात खटके उडत असुन यांचा फायदा महादेव जानकरांना होणार का अशी चर्चा आता माढा मतदारसंघात रंगु लागली आहे.लोकसभेसाठी राष्ट्रीय समाज पक्षाच्यावतीने जोरदार तयारी सुरू असून “माढा विजय निर्धार मेळाव्याकडे” आता लक्ष लागले आहे.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!